Siffofin
(1) Babban fasali naMulticolor mashaya Haƙori Manna Filling Machine
Na'ura mai cike da kayan kwalliyar launi mai launi wanda aka haɓaka bisa tushen cikawa ta atomatik da na'ura mai ɗaukar hoto yana da fasahar ci gaba, aikace-aikace mai fa'ida, kyakkyawan bayyanar, tsari mai ma'ana, saurin samarwa da sauri, daidaitaccen cikawa, da kyakkyawan kwanciyar hankali na sarrafawa da tsarin ganowa. Amfani, yana iya samar da man goge baki mai launi uku ko biyu, da kuma man goge baki na yau da kullun. Lokacin samar da man goge baki mai launi, ana iya daidaita rabon manna launi zuwa babban manna ba bisa ka'ida ba a cikin takamaiman kewayon, kuma daidaitawa ya dace da sauri. Sandunan launi na samfurin suna da kwanciyar hankali da kyau.
2. Bayanin fasaha na cika man goge baki
(1) Fasaha mai cike da launuka masu yawa
1. Ka'idar asali na cika launuka masu yawa
An gane shi ta hanyar kayan aiki na musamman don kayan aikin haƙori mai launi (Fig. 12-3-5). Bambanci tsakanin wannan kayan aikin cikawa da kayan aikin cikawa na yau da kullun shine cewa akwai sama da manyan hoppers guda biyu, dangane da adadin sanduna masu launi daban-daban.
Ka'idar kayan aiki na cika launuka masu yawa
Guga ɗaya cike yana cike da babban manna, ɗayan kuma yana cike da manna ɓangaren mashaya launi. Shugaban cika na wannan nau'in kayan aiki shima na musamman ne. An raba shi zuwa sel masu yawa. Lokacin da ake cikawa, manna iri-iri suna shiga sassa daban-daban na kan cikawa tare da juna, sannan a zuba a cikin bututun hadadden na yau da kullun. An kafa sandunan launi a cikin bututu mai hade.
Makullin haɓakar ɗan goge baki mai launi yana cikin zaɓin masu launi. Babban manna da sashin launi na launi ya kamata a hade tare da juna a cikin ƙirar ƙira. Za'a iya ba da ayyuka daban-daban ga manna kowane ɓangaren launi na haƙoran haƙori, don cimma haɗin kai na kayan ado da aiki, da kuma haɓaka sha'awar samfurin.
Don samar da nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i mai launi, dole ne a zaɓi kayan aiki masu dacewa bisa ga ainihin bukatun samarwa. Yayin aiwatar da cikawa, matsa lamba na kowane tanki na abu, hanyar ɗagawa na bututun, da aiki tare da famfo mai cike da yawa za su yi tasiri sosai ga tasirin cika launuka masu yawa. Kyakkyawan fasaha shine amfani da na'urar daidaita matsi (wanda aka dace akan kowane Silinda), motar hawan igiyar servo da kuma cika famfo drive servo motor, ta yadda kowane maki a cikin cika za'a iya daidaita shi daidai, kuma kowane servo ana sarrafa shi ta hanyar daidaita tsarin sarrafawa ta tsakiya. na injiniyoyi, don haka tabbatar da cikakken sakamakon cikawa
2. Siffofin gama gari na cika launuka masu yawa
Multicolor ciko. An fi amfani da shi sosai a masana'antar man goge baki, kuma yawancin kayan aikin haƙori suna amfani da cika launuka masu yawa cikin launuka uku.
Smart Zhitong yana da gogewar shekaru masu yawa a cikin haɓakawa, ƙirar injin sarrafa man goge baki kamarKayan aikin samar da man goge baki
Idan kuna da damuwa tuntuɓi
Lokacin aikawa: Nuwamba-08-2022