Jagoran Hukuma don Injin Ciko Mai Haƙori

Gabatarwar Injin Cikowar Haƙori

Injin Cika Haƙori babban kayan aikin fasaha ne wanda masana'antar mu ta haɓaka bisa ga buƙatun samar da GMP, gabatar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje da haɓaka ƙira. Ana amfani da shi sosai a cikin sinadarai na yau da kullun, magunguna, abinci da masana'antar sinadarai. Injin Cika Haƙori kayan aiki ne na musamman don cikawa da rufewa daban-daban kayan kwalliya, man goge baki, man shafawa, goge takalmi da sauran kayan danko. Dangane da na'urar cikawa na asali da na'urar rufewa, wannan injin yana ɗaukar ka'idar rufewa da rarrabuwa, Injin Cika Haƙori yana haɓaka haɓakar samarwa sosai, yana sauƙaƙe daidaitawar nisa na rufewa, kuma yana sauƙaƙe maye gurbin haruffan hatimi.

Injin Cika Haƙori yana ɗaukar ka'idar haɗaka na lantarki, na gani, lantarki da famfo don cikawa, rufewa, latsa haƙora, ƙaura da matsayi na injin. Ta hanyar tsarin siginar kyamarar cam, an kammala ƙaura da sanyawa cikawar famfon iska, rufewa da sauran ayyuka. Akwai matakai guda bakwai da suka haɗa da cikawa, dumama, rufewa, yankewa da fitar da wutsiya. Ana yin duk ayyuka tare tare da fitarwa iri ɗaya. Tabbatar da haɗin kai na ayyuka da inganta aminci da kwanciyar hankali na ayyuka.

Ikon haƙƙin haƙori yana sarrafawa ta hanyar juyawa juyawa mai juyawa, kuma mai amfani zai iya daidaita saurin da ya dace gwargwadon bayani dalla-dalla da kuma cikawa. Tsarin cikawa yana motsa shi ta hanyar famfo mai iska, kuma nau'in famfo famfo nau'in duba tsarin sarrafa bawul yana ɗaukar tsarin induction na hoto don gane cika bututu da motsi akai-akai. Duk sassan da ke hulɗa da kayan an yi su ne da ƙarfe mai inganci mai inganci na chrome mai jure lalata. Injin cikawa da rufewa
Injin Packing ɗin Haƙori yana da ƙaƙƙarfan tsari, mai sauƙin sarrafa tsarin aiki, ingantaccen cikawa, aiki mai ƙarfi, ƙaramar amo da kulawa mai dacewa. Yana da manufa mai cikawa da kayan aikin injin.

Dokokin aiki na Injin Packing ɗin Haƙori

1. Kunna wutar lantarki na 380V da tushen iska (matsa lamba ba ƙasa da 0.4Mpa ba), kuma hasken wutar lantarki yana kunne. Ana daidaita saurin jujjuyawar wannan na'ura ta hanyar mai sauya mitar, kunna mitar ta fara sauyawa, danna maɓallin (RUN) akan mitar, sannan kunna kullin mitar don sarrafa saurin. Kunna babban maɓallin tashar iska, kuma duba ko dumama, rufewa, yanke wutsiya, da silinda na fitarwa suna aiki akai-akai.

2. Ana amfani da nau'i-nau'i daban-daban don hatimin gwajin bututu saboda ƙayyadaddun bututu daban-daban. Bayan shigar da cikakken mold tushe, daidaita tsayin da cewa bututun ƙarfe ya kai ga hatimi tsawo. Kunna wuta kuma saita zafin ciki da zafin jiki na waje. Bayan an kunna wutar, na'urar ammeter zai nuna cewa yakamata a ƙara yawan zafin jiki a hankali don isa madaidaicin zafin rufewa. (Yawanci ana saita zafi na ciki zuwa digiri 250 kuma ana saita zafin waje zuwa digiri 210). Bayan zafin jiki ya tashi zuwa ƙimar da aka saita, ana iya cika shi. Injin rufewa

3. Daidaita ƙarar cikawa na . Injin Packing ɗin Haƙori Dangane da ƙayyadaddun bayanai daban-daban, kunna kullin daidaita ƙarar cikawa don daidaita ƙarar cikawa. Na'urar tattara kayan haƙori tana ɗaukar induction photoelectric don cika bututu, kuma don daidaita ma'aunin, sauran kwantena za a iya hankalta kuma a cika su da farko sannan a auna su.

4. Daidaita lambar kwanan watan samarwa, cire farantin kayan aikin matsi na na'urar rufewa, kuma maye gurbin girman font kwanan watan samarwa da ake buƙata.
5. Bayan an daidaita matakan da ke sama, saka bututun samfurin kafin injin gwajin.

kula da injin marufi na man goge baki

1 Lokacin da cam ɗin injin marufi na kayan aikin haƙori yana aiki akai-akai, yakamata a saki tashar shaye-shaye. Man mai mai mai na maƙasudin yana ɗaukar man kayan aiki mai nauyi ko wani mai da ke yawo mai inganci iri ɗaya, wanda za'a iya ƙarawa ko maye gurbinsa akai-akai bisa ga ainihin halin da ake ciki.

2 Dole ne a tsaftace injin marufi na man goge baki kuma a kiyaye shi da tsabta da santsi. Ana iya buɗe bawul ɗin kuma a rufe shi da yardar kaina don hana abubuwa masu wuya irin su al'amuran waje da yashi daga shiga cikin tsarin da lalata silinda.

3 Ya kamata a cika sassan watsawa na kowane injin marufi na man goge baki tare da mai mai a kai a kai don kula da mai mai kyau da kuma tsawaita rayuwar sabis na injin gabaɗaya.

4 Ya kamata a rufe bawul ɗin tushen iska lokacin da aka buɗe matse. Kada a yanke iska lokacin da ake matsawa, don kada ya lalata sandar fitarwa.

5. Lokacin gyarawa da kuma kula da na'urar tattara kayan aikin haƙori, ya kamata a aiwatar da shi a ƙarƙashin jagorancin ƙwararru, kuma a kula da amincin aiki na duk sassan motsi da na'urorin lantarki.

Smart zhitong cikakke ne kuma Injin Cikon Haƙori
da kayan aiki na kayan aiki da ke haɗa ƙira, samarwa, tallace-tallace, shigarwa da sabis. Ya himmatu wajen samar muku da sahihanci da cikakkiyar sabis na tallace-tallace da bayan-tallace-tallace, cin gajiyar fannin kayan kwalliya.

Injin Ciko Bututun Haƙori da Rufewa

@carlos

Wechat &WhatsApp +86 158 00 211 936

Yanar Gizohttps://www.cosmeticagitator.com/tubes-filling-machine/


Lokacin aikawa: Satumba-16-2023