Takaitaccen gabatarwa gaInjin Cika Bututu
Tubes Filling Machine yana cikin nau'in kayan aikin rufe bututun filastik, wanda ke da sassauƙa a cikin aiki, yana amfani da tsarin dumama iska mai zafi, yana haɓaka aikin ɗaure, kuma yana gamsar da buƙatun ciko masu gamsarwa na viscosities daban-daban. Ci gaba da ingantawa da kamala nainjin cikawa da rufewaya inganta ƙarfinsa, sarrafa kansa da daidaito, inganta matakin cika na'ura mai cikawa da na'urar rufewa, da haɗe tare da sauran kayan tattarawa.
Aikace-aikacen Injin Cika Bututu
Injin cikawa da rufewa ya dace da cikawa da rufe manyan bututun filastik diamita da bututu masu hade da nau'ikan irin kek, kirim, ruwan viscous da sauran kayan a masana'antu kamar magani, abinci, kayan kwalliya, da samfuran sinadarai na yau da kullun.
Injin Cika BututuAmfanin aikace-aikacen
1. Dukkan tsarin injin nacika bututu da injin rufewam, kuma amfani da rufaffiyar kayan aikin bututu na sama da kayan watsawa na iya inganta amincin samarwa.
Gabaɗaya;
2. Kayan aiki mai aiki na bututun cikawa da na'ura mai shinge na iya samun nau'i daban-daban ta hanyar daidaita ma'auni a kan na'ura guda.
Hanyar rufewa;
3. Ta hanyar daidaitawa na tsarin sarrafawa na shirye-shirye na bututun cikawa da na'ura mai rufewa, zai iya kammala samar da bututu ta atomatik, ganewa, cikawa, da nadawa.
Dukkanin tsari na tari, hatimi, coding, da samarwa. Kayan aiki yana da babban aminci, kwanciyar hankali aiki, daidaitaccen matsayi na aiki, da ɓangaren hulɗar kayan aiki na kayan aiki
Ana yin abubuwan da aka yi da kayan ƙarfe na ƙarfe, wanda zai iya sa kayan su zama tsabta kuma ba za su tsaya ga kayan aiki ba kuma suna shafar kayan aiki.
A gefe guda, ya dace da na duniya
Hanyar aiki na Injin Ciko Tubes
1. Bincika ko abubuwan da aka gyara ba su da inganci kuma suna da ƙarfi, ko ƙarfin wutar lantarki na al'ada ne kuma ko kewayen iska ta al'ada ce.
2. Bincika ko sarkar daji, mariƙin kofi, cam, sauya da firikwensin lambar launi ba su da inganci kuma amintacce.
3. Bincika ko an haɗa sassan inji daidai kuma an mai da su.
4. Bincika ko tashar bututun sama, tashar matsa lamba, tashar dimming, tashar cikawa da tashar rufewa suna daidaitawa.
5. Tsaftace kayan aiki da sauran abubuwan da ke kewaye da kayan aiki.
6. Bincika ko ɓangaren ƙungiyar masu ba da takarda ba ta da inganci kuma ba ta da kyau.
7. Bincika ko maɓallin sarrafawa yana cikin asalin asali, sannan amfani da injin roulette na hannu don sanin ko akwai matsala.
8. Bayan tabbatar da cewa tsarin da ya gabata yana da al'ada, kunna wutar lantarki da bawul ɗin iska, kuma a hankali tura na'ura don aikin gwaji, fara gudu a ƙananan gudu.
Sannan sannu a hankali ƙara zuwa saurin aiki na yau da kullun bayan al'ada.
9. Tashar bututu na sama tana daidaita saurin injin bututun na sama don saurin jan sandar lantarki ya dace da saurin injin kuma yana kiyaye bututun saukar da atomatik.
10. Tashar bututun matsa lamba tana fitar da kan matsa lamba don gudu lokaci guda ta hanyar sama da ƙasa na sake maimaita motsi na hanyar haɗin cam don danna tiyo zuwa daidai matsayi.
11. Lokacin isa wurin hasken wuta, da fatan za a yi amfani da trolley don isa tashar daidaita wutar lantarki, jujjuya cam ɗin daidaita hasken wuta don kusanci mai sauyawa zuwa kyamarar hasken wuta, kuma sanya hasken wutar lantarki na canjin hoto ya haskaka tsakiyar alamar launi. . Nisa shine 5-10 mm.
12. Tashar iskar gas shine lokacin da aka ɗaga tiyo a cikin tashar hasken wuta, maɓallin kusancin bincike akan saman bututun jacking mazugi zai buɗe siginar ta hanyar PLC, sannan yayi aiki ta hanyar bawul ɗin solenoid. Lokacin da nisa daga ƙarshen bututun shine 20mm, manna zai cika cikawa da fitarwa na babban jiki.
13. Da farko a sassauta goro don daidaita adadin cika, sannan ƙara a waje lokacin daɗa madaidaicin dunƙule da matsar da madaidaicin hannun bugun jini. In ba haka ba, daidaita cikin ciki sannan ku kulle goro.
14. Tashar ƙulla wutsiya na iya daidaita matsayi na sama da ƙananan ƙananan wutsiya na wutsiya bisa ga buƙatun bututun, kuma rata tsakanin kayan aikin wutsiya shine kimanin 0.2mm.
15. Kunna wutar lantarki da iska, fara tsarin aiki ta atomatik, sannan shigar da aikin atomatik nainjin cikawa da rufewa.
16. An haramta shi sosai ga ma'aikatan da ba su kula da su daidaita sigogi daban-daban na saiti yadda ya kamata. Idan saitin bai yi daidai ba, na'urar na iya yin aiki da kyau, kuma a lokuta masu tsanani na iya lalata na'urar. Idan ana buƙatar daidaitawa yayin aikace-aikacen, dole ne a gyara shi lokacin da na'urar ba ta aiki.
17. An haramta shi sosai don daidaita na'urar cikawa da rufewa lokacin da kayan aiki ke gudana.
18. Dakatar da danna maɓallin "Stop", sannan ka kashe wutar lantarki da na'urar samar da iska.
19. Tsaftace na'urar ciyar da takarda da na'urar cikawa da rufewa.
20. Yi rikodin matsayin aiki da kula da kayan yau da kullun.
Smart zhitong cikakke ne kumaInjin Cika Bututuda kayan aiki na kayan aiki da ke haɗa ƙira, samarwa, tallace-tallace, shigarwa da sabis. Ya himmatu wajen samar muku da sahihanci da cikakkiyar sabis na tallace-tallace da bayan-tallace-tallace, cin gajiyar fannin kayan kwalliya.
@carlos
Wechat &WhatsApp +86 158 00 211 936
Yanar Gizo:https://www.cosmeticagitator.com/tubes-filling-machine/
Lokacin aikawa: Juni-19-2023