zafafan saida ƙaramar amo Rotary Pump

Brief Des:

Ka'idar aiki na Rotary Pump shine yin amfani da famfo mai jujjuya don canza jujjuyawar motsi ta injin wutar lantarki zuwa motsi mai juyawa a cikin famfo, ta yadda za a gane jigilar ruwa da matsa lamba na ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ƙananan amo Rotary Pump fasali

sashe- take
  1. Fasahar rage amo ko ƙira, kamar kayan da ke rage amo, keɓewar jijjiga, ko shingen tabbatar da sauti.
  2. Daidaitaccen injiniya don rage hayaniyar inji da girgiza don famfo mai juyawa
  3. Ingantattun tsarin rufewa da ɗaukar nauyi don rage amo mai aiki.
  4. Ingantacciyar ƙirar mota don rage fitar da hayaniya.
  5. Gabaɗaya ƙaƙƙarfan gini da ma'auni mai kyau don rage ƙara da ƙara ƙara.
  6. Aiki mai inganci don rage zafi da haɓakar hayaniya.

Siffofin ƙira na Rotary Pump galibi sun haɗa da abubuwa masu zuwa

sashe- take

1. Simple tsarin: Tsarin rotary famfo ne in mun gwada da sauki, yafi kunshi crankshaft, a piston ko plunger, a famfo casing, a tsotsa da fitarwa bawul, da dai sauransu. (dukkan su soma SS304 ko SS 316) Wannan tsarin ya sa masana'anta da kula da famfo ya fi dacewa, kuma a lokaci guda yana tabbatar da kwanciyar hankali na famfo.

2. Sauƙi mai sauƙi: Kulawa da famfo mai juyawa yana da sauƙi. Domin tsarin yana da ɗan fahimta, da zarar kuskure ya faru, ana iya samun matsala cikin sauƙi kuma a gyara shi. A lokaci guda, saboda famfo yana da ƙananan sassa, lokacin kulawa da farashi suna da ƙananan ƙananan.

3. Faɗin aikace-aikacen aikace-aikacen: Rotary famfo na iya ɗaukar nau'ikan ruwa daban-daban, gami da babban danko, ruwa mai ɗaukar nauyi, har ma da ruwa mai wahala kamar dakatarwar slurries mai ɗauke da barbashi. Wannan faffadan aikace-aikacen yana ba da damar yin amfani da famfunan juyawa a fagage da yawa.

4. Ƙarfin aiki: Ayyukan famfo mai jujjuya yana da inganci. Saboda ƙirar tsari da zaɓin kayan, famfo na iya kiyaye ingantaccen aiki lokacin jigilar ruwa kuma baya fuskantar gazawa ko jujjuyawar aiki.

5. Ƙarfafawa mai ƙarfi: Za a iya jujjuya famfo mai jujjuyawar, wanda ke ba da damar famfo don taka muhimmiyar rawa a cikin yanayin da bututun bututun ke buƙatar zubar da shi a cikin juzu'i. Wannan juzu'i yana ba da ƙarin sassauci a ƙira, amfani da kiyayewa.

Rotary lobe famfo aikace-aikace

Famfu na jujjuya yana iya jigilar ruwa masu wahala kamar suruwan da aka dakatar tare da babban taro, babban danko, da barbashi. Ana iya jujjuya ruwa kuma ya dace da yanayin da ake buƙatar bututun bututun a jujjuyawar. A lokaci guda, famfo yana da kwanciyar hankali, kulawa mai sauƙi, da aikace-aikace masu yawa. Ana amfani da shi sosai a cikin kayan sufuri, matsi, feshi da sauran fannoni a fannonin masana'antu daban-daban.

Rotary lobe famfo na fasaha sigogi

hanyar fita
Nau'in Matsin lamba FO Ƙarfi Matsin tsotsa Gudun juyawa DN (mm)
  (MPa) (m³/h) (kW) (Mpa) rpm  
Saukewa: RLP10-0.1 0.1-1.2 0.1 0.12-1.1

0.08

10-720 10
Saukewa: RLP15-0.5 0.1-1.2 0.1-0.5 0.25-1.25 10-720 10
Saukewa: RP25-2 0.1-1.2 0.5-2 0.25-2.2 10-720 25
Saukewa: RLP40-5 0.1-1.2

2--5

0.37-3 10-500 40
Saukewa: RLP50-10 0.1-1.2 5月10日 1.5-7.5 10-500 50
Saukewa: RLP65-20 0.1-1.2 10--20 2.2-15 10-500 65
Saukewa: RLP80-30 0.1-1.2 20-30 3--22 10-500 80
Saukewa: RLP100-40 0.1-1.2 30-40 4--30

0.06

10-500 100
Saukewa: RLP125-60 0.1-1.2 40-60 7.5-55 10-500 125
Saukewa: RLP150-80 0.1-1.2 60-80 15-75 10-500 150
Saukewa: RLP150-120 0.1-1.2 80-120 11-90

0.04

10-400 150

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana