Maganin shafawa mai cika bututun filastik da sealer (2 a cikin 1) Gabatarwa: Kayan aikin yana da babban digiri na atomatik, alamar launi ta atomatik, rufe wutsiya ta atomatik, bugu lambar batch, da fitar da bututu ta atomatik don cikawa da rufewa da fitar da faranti Amfani da Hanyar dumama na ciki, ta yin amfani da injin iska na "LEISTER" da aka yi a Switzerland, yana hura iska mai zafi daga bangon ciki na bututu don narke filastik.
na'urar kuma tana da robobin matse don Aluminum Tube hatimi 3 da 4 manyan fayiloli
sannan a sanya alamar haƙori da lambar batch. Indexing naInjin Ciko Maiyana ɗaukar injin firikwensin cam na Japan, kuma aikin ya tsaya tsayin daka. Motar mai nuna alama tana ɗaukar injin jujjuya mitar servo don daidaita saurin gudu, kuma mai amfani zai iya daidaita saurin gudu da kansa. Cika man shafawa da injin rufewa suna ɗaukar servo motor 3-mataki saurin daidaita tsarin saurin. Yana magance matsalar shaye-shaye yadda ya kamata yayin cikawa. Aikin tara nitrogen yana kare ingancin samfurin yadda ya kamata kuma yana tsawaita rayuwar samfurin. rayuwar shiryayye
Cikawar mai da injin cikawa da injin rufewa ana ɗaukar su ta hanyar man goge baki, kayan kwalliya, masana'antar harhada magunguna da masana'antar abinci. Musamman magungunan masana'antar harhada magunguna, man shafawa na masana'antar harhada magunguna, cream na kamfanin harhada magunguna da sauran kayayyaki.
Babban fasalin na'ura mai cike da man shafawa mai cike da bututun filastik da mai ɗaukar hoto (2 a cikin 1)
2.1 Bututu ta atomatik ƙasa, cikawa, dumama, clamping da forming (coding), yanke wutsiya, babu cika ba tare da bututu ba;
2.2 Abubuwan da ke hulɗa da abubuwa an yi su ne da bakin karfe 316, daidai da ka'idodin GMP;
2.3 PLC + LCD aikin kula da allon taɓawa, ana iya saita sigogi cikin sauƙi akan allon taɓawa, fitarwa da bayanin kuskure a bayyane yake kuma mai hankali; dijital nuni zazzabi iko.
2.4 Abubuwan lantarki da na huhu duk an zaɓi su daga shahararrun samfuran duniya.
2.5 Amintaccen tsarin injiniya da jikin bakin karfe, babban kayan aikin yana da kariyar kamala, kuma akwai 'yan kaɗan kaɗan na kayan aikin.
2.6 Sauya mold mai sauri, don hoses na ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa, ana iya kammala maye gurbin mold a cikin ɗan gajeren lokaci.
2.7 Ciko Gudun: 60-80 guda / min. Don cika manna tare da juzu'i daban-daban da viscosities, cikar daidaiton kayan aikin na iya tabbatar da ± 0.5% (bisa 100g), hawan cikawa daga ƙasa, cika bawul Mai sauƙin rarrabawa, ba tare da kayan aiki ba, na iya sarrafa ƙarar cikawa da hannu.
2.8 Karamin sawun:
Ka'idar aiki na injin mai cike da man shafawa mai cike da bututun filastik da mai rufewa
Sanya bututun a cikin hopper na samarwa a cikin samfurin cikawa a farkon aikin aiki bi da bi, juya tare da turntable, lokacin juya zuwa na biyu, gano cewa akwai bututu, cika bututu da nitrogen, kuma je zuwa tashar ta gaba cika bututu Cika kayan da ake buƙata a tsakiya, sannan gyara wuraren sabis kamar dumama, rufewar zafi, bugu na dijital, sanyaya, datsa wutsiya, da dai sauransu, sannan fitar da samfurin da aka gama lokacin da aka juya shi zuwa tashar ƙarshe, don haka yana a matsayi na goma sha biyu. Kowane bututu za a cika, a rufe shi don kammala bin wannan tsari na cikin layi.
kewayon aikace-aikace naInjin Ciko Maiana amfani da shi don cikawa da rufe bututun filastik da bututun filastik
Masana'antar kayan shafawa: kirim na ido, mai wanke fuska, fuska mai tsabta, maganin rana, kirim na hannu, madarar jiki, da sauransu.
Masana'antar sinadarai ta yau da kullun: man goge baki, gel damfara mai sanyi, manna gyaran fenti, manna gyaran bango, pigment, da sauransu.
Masana'antar harhada magunguna: mai sanyaya, man shafawa, da dai sauransu.
Masana'antar abinci: zuma, madara mai kauri, da sauransu.