Injin blisterna'ura ce da ake amfani da ita don kera kayan tattarawa na magunguna kamar allunan da capsules. Na'urar na iya sanya magunguna a cikin blisters da aka riga aka kera, sannan a rufe blisters ta hanyar rufewar zafi ko waldi na ultrasonic don samar da fakitin magunguna masu zaman kansu.
Na'urar blister kuma tana iya komawa zuwa injin da ke tattara samfuran a cikin kumfa na filastik. Irin wannan na'ura yawanci yana amfani da ablister gyare-gyaren tsaridon ƙaddamar da zanen filastik masu zafi da taushi zuwa saman ƙirar don samar da blister daidai da siffar ƙirar. Ana sanya samfurin a cikin blister, kuma blister yana rufe ta wurin rufewar zafi ko waldi na ultrasonic don samar da fakitin samfur mai zaman kansa.
DPP-250XF kwayoyi marufi inji jerin integrates inji, lantarki da kuma pneumatic zane, atomatik iko, mita gudun tsari, da takardar ne mai tsanani da zazzabi, iska matsa lamba forming zuwa gama samfurin yankan, da kuma ƙãre samfurin yawa (kamar 100 guda) ne. aka kai tasha. Dukkanin tsarin yana da cikakken sarrafa kansa kuma an daidaita shi. PLC mutum-mashine dubawa.
1. Loading: Sanya magungunan da za a tattara a cikin wurin da ake lodiinji, yawanci ta hanyar faranti mai girgiza ko da hannu.
2. Kidayar da cikowa: Maganin ya ratsa cikin na'urar kirga, ana lissafta gwargwadon adadin da aka gindaya, sannan a sanya shi a cikin blister ta bel ko na'urar cikawa.
3. Gyaran blister: Ana dumama kayan blister kuma ana gyare-gyaren blister don samar da blister wanda yayi daidai da maganin.
4. Heat sealing An rufe blister da zafi sealing ko ultrasonic waldi inji don samar da wani m Pharmaceutical kunshin.
5. Ana fitarwa da tarawa: Ana fitar da magungunan da aka tattara ta tashar jiragen ruwa, kuma ana tattara su da hannu ko ta atomatik ta bel na jigilar kaya.
6. Ganewa da ƙin yarda: Yayin aiwatar da fitar da kaya, gabaɗaya za a sami na'urar ganowa don gano magungunan da aka tattara, kuma duk wani samfuran da bai cancanta ba za a ƙi.
1. Cikakken atomatik: Mashin marufi na kwaya zai iya gane jerin ayyuka kamar kirgawa ta atomatik, dambe, bugu batch lambobi, umarni, da tattara magunguna, suna rage sa hannun hannu da haɓaka haɓakar samarwa.
2. Babban madaidaici: Na'urorin tattara magunguna galibi ana sanye su da na'urori masu ƙididdigewa, waɗanda za su iya ƙidaya daidai da tabbatar da daidaiton adadin magunguna a cikin kowane akwati.
3. Multi-aiki: Wasu na'urorin tattara kayan kwaya na kwaya kuma suna da nau'ikan nau'ikan marufi da nau'ikan fakiti don zaɓar daga, waɗanda zasu iya biyan buƙatun marufi na magunguna daban-daban.
4. Tsaro: Tsarin ƙira da masana'anta na kayan aikin kwaya kwaya suna bin ƙa'idodi da ƙa'idodi masu dacewa don tabbatar da aminci da tsabtar magunguna yayin aiwatar da marufi.
5. Sauƙi don aiki da kulawa: Mashin kayan kwalliyar kwaya yawanci suna da sauƙin aiki mai sauƙi da ƙirar abokantaka mai amfani, yana sauƙaƙa ga masu aiki don farawa. A lokaci guda, kulawarsa yana da sauƙi, wanda zai iya rage farashin amfani.
6. Kariyar Muhalli: Wasu na'urori na sarrafa magunguna na zamani ma suna adana makamashi da kuma kare muhalli, wanda zai iya rage tasirin muhalli.
7. Haɗe da tire forming, kwalban ciyarwa, cartoning tare da m tsarin da sauki aiki. PLC mai iya sarrafa shirye-shirye, ƙirar mutum-mashin taɓawa. Zane mold bisa ga abokin ciniki bukatun
Ana amfani da injin tattara blister a fannoni masu zuwa:
Masana'antar harhada magunguna. Na'ura mai ɗaukar blister na iya ɗaukar allunan ta atomatik, capsules da sauran samfuran magunguna a cikin kwalayen blister na filastik don kare inganci da amincin magungunan.
Ana iya amfani da injin tattara blister don shirya kayan abinci, musamman abinci mai ƙarfi da ƙananan kayan ciye-ciye. Fitowar filastik tana kula da sabo da tsabtar abinci kuma tana ba da ganuwa da buɗaɗɗen marufi.
Masana'antar kayan kwalliya: Hakanan ana yawan tattara kayan kwalliya ta hanyar amfani da injunan tattara blister. Irin wannan hanyar marufi na iya nuna bayyanar da launi na samfurin kuma inganta tallan tallace-tallace na samfurin. Masana'antar samfuran lantarki: Kayan lantarki, musamman ƙananan kayan lantarki da na'urorin haɗi, galibi suna buƙatar marufi masu aminci da aminci. Na'ura mai ɗaukar blister na iya kare waɗannan samfuran daga ƙura, danshi da wutar lantarki. Kayan rubutu da masana'antar wasan yara: Yawancin ƙananan kayan rubutu da kayan wasan yara ana iya cika su ta amfani da injunan tattara blister don kare mutuncin samfuran da samar da tasirin nuni mai kyau.
MISALI no | Saukewa: DPB-250 | Saukewa: DPB-180 | Saukewa: DPB-140 |
Mitar bargo (sau / minti) | 6-50 | 18-20 | 15-35 |
iya aiki | 5500 shafi / awa | 5000 shafi / awa | 4200 shafi / awa |
Matsakaicin wurin kafawa da zurfin (mm) | 260×130×26 | 185*120*25(mm) | 140*110*26(mm) |
bugun jini | 40-130 | 20-110 (mm) | 20-110 mm |
Daidaitaccen toshe (mm) | 80×57 | 80*57mm | 80*57mm |
Matsin iska (MPa) | 0.4-0.6 | 0.4-0.6 | 0.4-0.6 |
amfani da iska | 0.35m3/min | 0.35m3/min | 0.35m3/min |
Jimlar iko | 380V/220V 50Hz 6.2kw | 380V 50Hz 5.2Kw | 380V/220V 50Hz 3.2Kw |
Motoci (kw) | 2.2 | 1.5kw | 2.5kw |
Takardun PVC (mm) | 0.25-0.5×260 | 0.15-0.5*195(mm) | 0.15-0.5*140(mm) |
PTP aluminum foil (mm) | 0.02-0.035×260 | 0.02-0.035*195(mm) | 0.02-0.035*140(mm) |
Takardar Dialysis (mm) | 50-100g × 260 | 50-100g*195 (mm) | 50-100g*140 (mm) |
Mold sanyaya | Ruwan famfo ko ruwan da aka sake fa'ida | ||
Duk girman | 3000×730×1600(L×W×H) | 2600*750*1650(mm) | 2300*650*1615(mm) |
Jimlar nauyi (kg) | 1800 | 900 | 900 |