Blister Packer alu blister inji (DPP-140)

Brief Des:

Injin alu blister, kayan kayan tattarawa ne da aka fi amfani da shi don rufe samfuran a cikin blister na filastik. Irin wannan marufi yana taimakawa kare samfurin, yana ƙara ganin sa, don haka da gaba gaɗi inganta manufofin tallace-tallace. Na'urorin tattara blister yawanci sun ƙunshi na'urar ciyarwa, na'urar kafa, na'urar rufe zafi, na'urar yankewa da na'urar fitarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

alu blister inji definition

sashe- take

alu blister inji, kayan aikin marufi ne da aka fi amfani da shi don sanya samfura a cikin bututun filastik. Irin wannan marufi yana taimakawa kare samfurin, yana ƙara ganin sa, don haka da gaba gaɗi inganta manufofin tallace-tallace.Injin marufiyawanci ya ƙunshi na'urar ciyarwa, na'urar kafa, na'urar rufe zafi, na'urar yankewa da na'urar fitarwa. Na'urar ciyarwa ita ce ke da alhakin ciyar da takardar filastik a cikin injin, na'urar tana yin zafi kuma ta siffanta takardar filastik zuwa siffar blister da ake so, na'urar rufe zafi tana ɗaukar samfurin a cikin blister, kuma na'urar yanke na yanke ci gaba da blister zuwa mutum ɗaya. marufi, kuma a ƙarshe na'urar fitarwa tana fitar da samfuran da aka haɗa.

Fasalolin Zane-zane na blister Packer

Blister Packer, Akwai wasu fitattun fasalulluka a cikin ƙira

Injin tattara kayan Alu alu Akwai wasu fitattun abubuwa a cikin ƙirar

sashe- take

1. Injin Alu blister yawanci yana amfani da fasahar kera faranti da fasahar rufe faranti, wanda zai iya samar da kumfa masu girman girma da hadaddun kuma yana iya biyan buƙatu daban-daban na masu amfani.

2. Na'urar CNC na sarrafa farantin kayan aiki na Alu blister machine ana sarrafa shi kuma ya samar da shi ta hanyar injin CNC, wanda ke sa amfani da shi ya fi dacewa da dacewa. Canza samfuran ƙira da sauri a lokaci guda

3.Alu blister packing machineHar ila yau, suna da fa'idodi na saurin sauri, inganci mai inganci, da sauƙin aiki, kuma suna iya biyan buƙatun marufi daban-daban na masana'antu daban-daban.

4. Alu blister packing machine Siffofin ƙira sun sa ya zama kayan aiki mai inganci kuma mai sarrafa kansa, wanda ake amfani da shi sosai a cikin tsarin marufi na magunguna, abinci, kayan wasan yara, samfuran lantarki da sauran masana'antu.

5. Samar da tsarin tashar zaɓi na zaɓi dangane da buƙatun abokin ciniki.
6. Frame na alu blister inji sanya a high m bakin karfe304, na zaɓi tuntube sassa sanya a high quality bakin karfe 316L.it matches GMP.

7. Alu blister inji dauko atomatik feeder (nau'in buroshi) for capsule, kwamfutar hannu, softgel

Alu blister packing machine Application

Alu Blister Packing Machine Ana amfani da shi sosai a cikin aikin marufi na magunguna, abinci, kayan wasan yara, samfuran lantarki da sauran injin tattara kayan masana'antu.

Blister Packer na iya kammala jerin ayyukan marufi ta atomatik kamar ciyarwa, ƙirƙira, rufewar zafi, yanke da fitarwa, kuma ana siffanta shi da babban inganci da babban aiki da kai. Zai iya lulluɓe samfurin a cikin blister na filastik mai haske kuma ya rufe blister tare da kayan haɗin aluminum don kariya, nunawa da siyar da samfurin.

Injin Alu blister Technical Parameters

sashe- take

Bacci Mai Yawaita

20-40 (sau / min)

Faranti mara nauyi

4000 (faranti / awa)

Tafiya Mai daidaitawa

30-110 mm

Ingantaccen Packing

2400-7200 (faranti / awa)

Max Samar da Yankin da Zurfafa

135×100×12mm

Ƙayyadaddun Kayan Kayan Kayan Aiki

PVC (MedicalPVC) 140×0.25(0.15-0.5)mm

PTP 140×0.02mm

Jimlar Ƙarfin Tushen Lantarki

(Shugaba ɗaya) 220V 50Hz 4kw

Air-compressor

≥0.15m²/min shiri

压力Matsi

0.6Mpa

Girma

2200×750×1650mm

Nauyi

700kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana